VCS70US24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-2290-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VCS70US24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 70W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.87
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
5.12" L x 3.88" W x 1.61" H (130.0mm x 98.5mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
2.92 A