VER18US090-JA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 18
เอกสารข้อมูล
9V 18 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (รวม) อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Unboxing 5G NB-IoT Low Power Cellular Developer Starter Kit
VER18US090-JA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3169-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VER18US090-JA
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 18W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ผู้ผลิต
XP Power
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.0mm
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (รวม)
ขนาด / มิติ
3.54" L x 1.69" W x 1.68" H (90.0mm x 43.0mm x 42.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
9V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
น้ำหนัก
0.177lb (80.29g)
พลังงาน (วัตต์)
18 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
100mW (สูงสุด)