VES90PS19 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 6
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 767
เอกสารข้อมูล
19V 90 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
VES90PS19
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3118-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VES90PS19
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 90W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
VES90PS19 รุ่น
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
5.47" L x 2.28" W x 1.22" H (139.0mm x 58.0mm x 31.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.74A
น้ำหนัก
0.82lb (371.95g)
พลังงาน (วัตต์)
90 W