ADA4610-1ARJZ-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADA4610-1ARJZ-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADA4610-1ARJZ-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADA4610-1ARJZ-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADA4610-1ARJZ-R7
คำอธิบาย
IC OPAMP JFET 1 CIRCUIT SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
J-FET เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ADA4610-1ARJZ-R7 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
400 µV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.6mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
79 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
9 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
30 V
จำนวนของวงจร
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ระหว่างราง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สลูว์เรท
61V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
16.3 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
-3db แบนด์วิธ
9.5 MHz