ADA4610-2BRZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADA4610-2BRZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADA4610-2BRZ
คำอธิบาย
CUSTOM REEL - ADA4610-2BRZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
J-FET เครื่องขยาย 2 วงจร ระหว่างราง 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
ADA4610-2BRZ รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
200 µV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.6mA (x2 ช่อง)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
79 mA
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
10 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
30 V
จำนวนของวงจร
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สลูว์เรท
61V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
16.3 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
-3db แบนด์วิธ
9.5 MHz