ADM7150ACPZ-3.3-R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADM7150ACPZ-3.3-R2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADM7150ACPZ-3.3-R2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADM7150ACPZ-3.3-R2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADM7150ACPZ-3.3-R2
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 800MA 8-LFCSP-WD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA 8-LFCSP-WD (3x3)
โมเดล EDA/CAD
ADM7150ACPZ-3.3-R2 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
7 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12 mA
Digi-Reel®
PSRR
94dB ~ 62dB (1kHz ~ 1MHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-WFDFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V