SK2R2M400ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-SK2R2M400ST-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SK2R2M400ST
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 400V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 120.63Ohm @ 120Hz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
28 mA @ 120 Hz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ประเภทการติดตั้ง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
120.63Ohm @ 120Hz
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C