PI5A100WE หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 2,387
เอกสารข้อมูล
Similar
Rochester Electronics, LLC
มีอยู่ในสต็อค: 1,148
เอกสารข้อมูล
Similar
Texas Instruments
Texas Instruments
Rochester Electronics, LLC
4 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 10Ohm 16-SOIC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PI5A100WE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PI5A100WE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PI5A100WE
คำอธิบาย
IC SWITCH SPDT X 4 10OHM 16SOIC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
-3db แบนด์วิธ
230MHz
ผู้ผลิต
Diodes Incorporated
การฉีดประจุ
10pC (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าช่องสัญญาณ (CS (ปิด), CD (ปิด))
8pF, 14pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด)
10µA (ทั่วไป)
วงจรสวิตช์
SPDT
สัญญาณรบกวน
-100dB @ 10MHz
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
จำนวนของวงจร
4
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
10Ohm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
การจับคู่ระหว่างช่องกับช่อง (ΔRon)
800mOhm
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+)
2V ~ 6V