PI5A100WEX | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC SWITCH SPDT X 4 10OHM 16SOIC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 28 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 4 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 10Ohm 16-SOIC |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | -3db แบนด์วิธ 230MHz |
ผู้ผลิต Diodes Incorporated | การฉีดประจุ 10pC (สูงสุด) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้าช่องสัญญาณ (CS (ปิด), CD (ปิด)) 8pF, 14pF |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด) 10µA (ทั่วไป) |
วงจรสวิตช์ SPDT | สัญญาณรบกวน -100dB @ 10MHz |
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์ 1899-12-30 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
จำนวนของวงจร 4 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด) 10Ohm | บรรจุภัณฑ์ / เคส 16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
การจับคู่ระหว่างช่องกับช่อง (ΔRon) 800mOhm | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 16-SOIC |
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+) 2V ~ 6V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |