SMBJ24CA-13 เลิกจำหน่ายและไม่ได้ดำเนินการโดย DigiKey อีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 48,529
เอกสารข้อมูล
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 86,199
เอกสารข้อมูล
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 373
Taiwan Semiconductor Corporation
MCC (Micro Commercial Components)
Comchip Technology
Similar
STMicroelectronics
Similar
YAGEO
YAGEO
Microchip Technology
Microchip Technology
Comchip Technology
38.9V แคลมป์ 15.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DO-214AA
SMBJ24CA-13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ24CADITR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ24CADICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ24CA-13
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC SMB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SMBJ24CA-13 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
ชุด
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V