ZXMS6008FFQ-7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
31-ZXMS6008FFQ-7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
31-ZXMS6008FFQ-7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
31-ZXMS6008FFQ-7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZXMS6008FFQ-7
คำอธิบาย
LOW SIDE INTELLIFET SOT23F T&R 3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 1.1A SOT-23F
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.1A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
500mOhm
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน, ลัดวงจร, UVLO
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของเอาต์พุต
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23F
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
60V