XLR-16R2507B-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-XLR-16R2507B-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XLR-16R2507B-R
คำอธิบาย
CAP MODULE 500F 16.2V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
500 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 16.2 V โมดูล 1.7mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
1.7mOhm
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ชุด
ส่วนปลาย
สายเคเบิลพร้อมคอนเนคเตอร์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
ความจุไฟฟ้า
500 F
ขนาด / มิติ
16.417" L x 2.677" W (417.00mm x 68.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-5%, +20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
6.969" (177.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
16.2 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C