XLR-51R3187-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-5304-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XLR-51R3187-R
คำอธิบาย
CAP 188F 0% +20% 51.3V MODULE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
188 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 51.3 V โมดูล 5mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
5mOhm
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ชุด
ส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประเภทการติดตั้ง
ผู้ใช้กำหนด
ความจุไฟฟ้า
188 F
ขนาด / มิติ
16.516" L x 7.657" W (419.50mm x 194.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
0%, +20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
6.905" (175.40mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
51.3 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C