M50-3000545
M50-3000545
Harwin’s Company Overview
M50-3000545
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-1365-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3000545
คำอธิบาย
CONN RCPT 10POS 0.05 GOLD PCB
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ทรูโฮล ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3000545 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
สีฉนวน
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.173" (4.40mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.094" (2.40mm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
5.4mm, 6.08mm, 9.37mm
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
ระยะ - การเชื่อมต่อ
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป, ทางการแพทย์, โทรคมนาคม
จำนวนของแถว
2
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA6T), ไนลอน 6T
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)