M50-9010542
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2860-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-9010542
คำอธิบาย
IDC F/M 10POS RIBBON CBL ASSY
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก 0.492' (150.00mm, 5.91")
โมเดล EDA/CAD
M50-9010542 รุ่น
หมวดหมู่
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.050" (1.27mm)
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
ระยะ - สายเคเบิล
0.025" (0.64mm)
ชุด
ความยาว
0.492' (150.00mm, 5.91")