M50-9020542
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2863-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-9020542
คำอธิบาย
IDC F/M 5POS RIBBON CBL ASSY
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังปลั๊ก 0.984' (300.00mm, 11.81")
โมเดล EDA/CAD
M50-9020542 รุ่น
หมวดหมู่
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.050" (1.27mm)
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
ระยะ - สายเคเบิล
0.025" (0.64mm)
ชุด
ความยาว
0.984' (300.00mm, 11.81")