M50-3100545R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M50-3100545R-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3100545R
คำอธิบาย
CONN SOCKET 1.27MM 10POS
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3100545R รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความสูงฉนวน
0.181" (4.60mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
5.5mm, 6.18mm
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
คุณสมบัติ
หยิบและวางชิ้นงาน
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
ระยะ - การเชื่อมต่อ
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป, ทางการแพทย์, โทรคมนาคม
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)