M50-3100545
M50-3100545
Harwin’s Company Overview
M50-3100545
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-1798-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3100545
คำอธิบาย
CONN RCPT 10POS 0.05 GOLD SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M50-3100545 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
สีฉนวน
สีดำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูงฉนวน
0.181" (4.60mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทหน้าสัมผัส
ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
5.5mm, 6.18mm
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
ระยะ - การเชื่อมต่อ
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป, ทางการแพทย์, โทรคมนาคม
จำนวนของแถว
2
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)