M50-3120545R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-M50-3120545R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3120545R
คำอธิบาย
5+5 POS. FEMALE DIL VERTICAL SMT
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3120545R รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.142" (3.60mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ด
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
5.5mm, 6.18mm
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
คุณสมบัติ
หยิบและวางชิ้นงาน
ระยะ - การเชื่อมต่อ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)