M50-3120545
M50-3120545
Harwin’s Company Overview
M50-3120545
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-1713-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3120545
คำอธิบาย
CONN RCPT 10POS 0.05 GOLD SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3120545 รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความสูงฉนวน
0.142" (3.60mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
5.5mm, 6.18mm
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป, ทางการแพทย์, โทรคมนาคม
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP)
จำนวนของแถว
2
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)