M50-3150542R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-3493-2-ND - เทปและม้วน (TR)
952-3493-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
952-3493-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3150542R
คำอธิบาย
CONN RCPT 10POS 0.05 GOLD SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง เต้ารับ, ทางเข้าด้านล่างหรือด้านบน คอนเนคเตอร์ 0.050" (1.27mm) ติดบนพื้นผิว ทอง
โมเดล EDA/CAD
M50-3150542R รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูงฉนวน
0.087" (2.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ดหรือสายเคเบิล
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
3.2mm, 3.9mm, 4.6mm, 5.3mm, 7.2mm, 8.6mm
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
บอร์ดไกด์, หยิบและวางชิ้นงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
ระยะ - การเชื่อมต่อ
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป, ทางการแพทย์, โทรคมนาคม
วัสดุฉนวน
โพลีเอไมด์ (PA6T), ไนลอน 6T
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
0.050" (1.27mm)