M50-3600242
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M50-3600242-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3600242
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD 4POS 1.27MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 4 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M50-3600242 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.118" (3.00mm)
ชุด
ความสูงฉนวน
0.039" (1.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
3.00µin (0.076µm)
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุฉนวน
เทอร์โมพลาสติก
จำนวนของแถว
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
สีฉนวน
สีดำ
รูปแบบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
3.9mm, 5.3mm, 6.08mm, 6.18mm, 7mm