M50-9110542
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
M50-9110542-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-9110542
คำอธิบาย
IDC F/F 5POS RIBBON CBL ASSY
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง สายเคเบิลประกอบรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า ซ็อกเก็ตไปยังซ็อกเก็ต 0.984' (300.00mm, 11.81")
โมเดล EDA/CAD
M50-9110542 รุ่น
หมวดหมู่
ระยะ - คอนเนคเตอร์
0.050" (1.27mm)
ผู้ผลิต
Harwin Inc.
ระยะ - สายเคเบิล
0.025" (0.64mm)
ชุด
ความยาว
0.984' (300.00mm, 11.81")