M50-3650542R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
952-2647-2-ND - เทปและม้วน (TR)
952-2647-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
952-2647-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M50-3650542R
คำอธิบาย
CONN HEADER SMD 10POS 1.27MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ติดบนพื้นผิว 10 ตำแหน่ง 0.050" (1.27mm)
โมเดล EDA/CAD
M50-3650542R รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.120" (3.05mm)
Mfr
ความสูงฉนวน
0.325" (8.25mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
แฟลช
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีเมอร์ผลึกเหลว (LCP), ไส้แก้ว
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด, สล็อตที่พอดี, หยิบและวางชิ้นงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1.75A ต่อหน้าสัมผัส
การห่อหุ้ม
มีฝาครอบ - 4 ด้าน
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
11.85mm