BSC010NE2LSATMA1 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 4,351
เอกสารข้อมูล
Similar
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 5,928
เอกสารข้อมูล
Panjit International Inc.
N-ช่องสัญญาณ 25 V 39A (Ta), 100A (Tc) 2.5W (Ta), 96W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8-7
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BSC010NE2LSATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSC010NE2LSATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSC010NE2LSATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSC010NE2LSATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSC010NE2LSATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 25V 39A/100A TDSON
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BSC010NE2LSATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
64 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4700 pF @ 12 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Ta), 96W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
25 V