BSC010NE2LSIATMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BSC010NE2LSIATMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
BSC010NE2LSIATMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BSC010NE2LSIATMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BSC010NE2LSIATMA1
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 25V 38A/100A TDSON
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 25 V 38A (Ta), 100A (Tc) 2.5W (Ta), 96W (Tc) ติดบนพื้นผิว PG-TDSON-8-7
โมเดล EDA/CAD
BSC010NE2LSIATMA1 รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.05mOhm @ 30A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
59 nC @ 10 V
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
4200 pF @ 12 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
2.5W (Ta), 96W (Tc)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
25 V