TC275T64F200WDCKXUMA1 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | TriCore™ AURIX™ ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic ไตร-คอร์ 32-Bit 200MHz 4MB (4M x 8) แฟลช PG-LQFP-176-22 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TC275T64F200WDCKXUMA1 รุ่น |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 3V ~ 5.5V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 40x12b, 6 x Sigma-Delta |
โปรเซสเซอร์หลัก TriCore™ | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายนอก |
ขนาดคอร์ ไตร-คอร์ 32-Bit | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TA) |
ความเร็ว 200MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |