TC275TP64F200WDCKXUMA1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
448-TC275TP64F200WDCKXUMA1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
448-TC275TP64F200WDCKXUMA1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
448-TC275TP64F200WDCKXUMA1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TC275TP64F200WDCKXUMA1
คำอธิบายโดยละเอียด
TriCore™ AURIX™ ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic ไตร-คอร์ 32-Bit 200MHz 4MB (4M x 8) แฟลช PG-LQFP-176-22
โมเดล EDA/CAD
TC275TP64F200WDCKXUMA1 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
3V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
200MHz