TX25-80P-12ST-H1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1468-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX25-80P-12ST-H1E
คำอธิบาย
CONN PLUG 80POS VERT GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
80 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด ทรูโฮล ทอง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TX25-80P-12ST-H1E รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
ผู้ผลิต
JAE Electronics
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
4.00µin (0.100µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
18mm, 22mm, 24mm
จำนวนของตำแหน่ง
80
ความสูงเหนือบอร์ด
0.598" (15.20mm)
ระยะ
0.050" (1.27mm)