TX24A-80R-LT-H1E
TX24A-80R-LT-H1E
TX24A 25A Series narration video
TX24A-80R-LT-H1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2871-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX24A-80R-LT-H1E
คำอธิบาย
CONN RCPT 80POS R/A GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
80 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์ เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก ทรูโฮล, มุมฉาก ทอง
หมวดหมู่
จำนวนของแถว
2
ผู้ผลิต
JAE Electronics
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
ชุด
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
4.00µin (0.100µm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก
ความสูงเหนือบอร์ด
0.354" (9.00mm)
จำนวนของตำแหน่ง
80
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.050" (1.27mm)