TX24-80R-12ST-H1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1411-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX24-80R-12ST-H1E
คำอธิบาย
CONN RCPT 80POS VERT GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
โมเดล EDA/CAD
TX24-80R-12ST-H1E รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
เต้ารับ, หน้าสัมผัสฝาครอบด้านนอก
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
18mm, 20mm, 24mm
ความสูงเหนือบอร์ด
0.642" (16.30mm)
ระยะ
0.050" (1.27mm)