TX24-80R-6ST-N1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1415-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX24-80R-6ST-N1E
คำอธิบาย
CONN RCPT 80POS VERT GOLD
โมเดล EDA/CAD
TX24-80R-6ST-N1E รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ทำงาน
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
12mm, 14mm, 18mm
ความสูงเหนือบอร์ด
0.406" (10.30mm)
จำนวนของตำแหน่ง
80
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.050" (1.27mm)