TX25-80P-6ST-H1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2053-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX25-80P-6ST-H1E
คำอธิบาย
CONN PLUG 80POS VERT GOLD
โมเดล EDA/CAD
TX25-80P-6ST-H1E รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
12mm, 16mm, 18mm
ความสูงเหนือบอร์ด
0.362" (9.20mm)
ระยะ
0.050" (1.27mm)