TX25-80P-8ST-H1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-2038-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX25-80P-8ST-H1E
คำอธิบาย
CONN PLUG 80POS VERT GOLD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
ปลั๊ก, หน้าสัมผัสตรงกลางเปิด
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
14mm, 18mm, 20mm
ความสูงเหนือบอร์ด
0.441" (11.20mm)
ระยะ
0.050" (1.27mm)