TX25-80P-8ST-N1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1473-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX25-80P-8ST-N1E
คำอธิบาย
CONN PLUG 80POS VERT GOLD
โมเดล EDA/CAD
TX25-80P-8ST-N1E รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ทำงาน
ความสูงการเชื่อมต่อแบบซ้อนกัน
14mm, 18mm, 20mm
ความสูงเหนือบอร์ด
0.441" (11.20mm)
จำนวนของตำแหน่ง
80
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.050" (1.27mm)