TX25-80P-LT-H1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1474-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX25-80P-LT-H1E
คำอธิบาย
CONN PLUG 80POS R/A GOLD
โมเดล EDA/CAD
TX25-80P-LT-H1E รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
ชุด
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
ความสูงเหนือบอร์ด
0.354" (9.00mm)
จำนวนของตำแหน่ง
80
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ระยะ
0.050" (1.27mm)