TX25-80P-LT-N1E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
670-1475-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX25-80P-LT-N1E
คำอธิบาย
CONN PLUG 80POS R/A GOLD
โมเดล EDA/CAD
TX25-80P-LT-N1E รุ่น
หมวดหมู่
ระยะ
0.050" (1.27mm)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
ความสูงเหนือบอร์ด
0.354" (9.00mm)