ESL477M025AH9AA หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 3,990
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 950
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 3,606
Chemi-Con
Chemi-Con
Chinsan (Elite)
Nichicon
470 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 43mOhm @ 100kHz 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ESL477M025AH9AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-15747-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESL477M025AH9AA
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 25V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
ESL477M025AH9AA รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
662.5 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.325 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.551" (14.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ประเภทการติดตั้ง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
43mOhm @ 100kHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C