25ZLH470MEFCTS10X12.5 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 3,990
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 950
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 3,606
Chemi-Con
Chemi-Con
KEMET
Chinsan (Elite)
Nichicon
470 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
25ZLH470MEFCTS10X12.5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25ZLH470MEFCTS10X12.5-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25ZLH470MEFCTS10X12.5
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 25V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
25ZLH470MEFCTS10X12.5 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
731.5 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.33 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
39 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.551" (14.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C