APHHS1005SECK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
754-1103-2-ND - เทปและม้วน (TR)
754-1103-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
754-1103-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APHHS1005SECK
คำอธิบาย
LED ORANGE CLEAR CHIP SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
สีส้ม 601nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 0402 (1005 เมตริก)
โมเดล EDA/CAD
APHHS1005SECK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
การตั้งค่า
มาตรฐาน
ความยาวคลื่น - สูงสุด
610nm
ขนาด / มิติ
1.00mm L x 0.50mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
0.80mm x 0.50mm