DSC1124BL2-100.0000T หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
100 MHz XO (มาตรฐาน) HCSL ออสซิลเลเตอร์ 2.25V ~ 3.6V 6-VDFN
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Microchip Technology MEMS and Crystal Oscillator Solutions PIO | DigiKey
DSC1124BL2-100.0000T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-DSC1124BL2-100.0000T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC1124BL2-100.0000T
คำอธิบาย
MEMS OSCILLATOR, LOW JITTER, 100
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.25V ~ 3.6V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
42mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-CDFN (5x3.2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
เอาต์พุต
HCSL
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)