MCP1501T-10E/CHY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP1501T-10E/CHYTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP1501T-10E/CHYCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP1501T-10E/CHYDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP1501T-10E/CHY
คำอธิบาย
IC VREF SERIES 1.024V SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.1% SOT-23-6
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP1501T-10E/CHY รุ่น
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน - 0.1Hz ถึง 10Hz
14µVrms
ผู้ผลิต
Microchip Technology
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
27µVrms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.65V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
550µA
ประเภทอ้างอิง
ซีรีส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.024V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
กระแสไฟ - เอาต์พุต
20 mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-6
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1%
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
50ppm/°C