MCP23S18-E/MJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP23S18-E/MJ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP23S18-E/MJ
คำอธิบาย
IC XPNDR 10MHZ SPI 24QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขยาย i/o 16 SPI 10 MHz 24-QFN (4x4)
โมเดล EDA/CAD
MCP23S18-E/MJ รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตจ่าย/รับ
25mA
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C