MCP23S18T-E/MJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP23S18T-E/MJTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MCP23S18T-E/MJCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MCP23S18T-E/MJDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP23S18T-E/MJ
คำอธิบาย
IC XPNDR 10MHZ SPI 24QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขยาย i/o 16 SPI 10 MHz 24-QFN (4x4)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP23S18T-E/MJ รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุตจ่าย/รับ
25mA
ผู้ผลิต
Microchip Technology
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C