SMAJ24AE3/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 20,115
เอกสารข้อมูล
Bourns Inc.
Littelfuse Inc.
Diodes Incorporated
STMicroelectronics
YAGEO
YAGEO
Littelfuse Inc.
Comchip Technology
Comchip Technology
38.9V แคลมป์ 12.8A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SMAJ24AE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMAJ24AE3/TR13-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ24AE3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
12.8A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
500W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V