SMAJ40CAE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-SMAJ40CAE3/TR13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-SMAJ40CAE3/TR13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-SMAJ40CAE3/TR13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ40CAE3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 40VWM 64.5VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
64.5V แคลมป์ 7.8A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
7.8A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
500W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
40V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
44.4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
64.5V