VXM7-9013-25M0000000 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CRYSTAL 25.0000MHZ SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 25 MHz ±30ppm คริสตัล 50 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | VXM7-9013-25M0000000 รุ่น |
หมวดหมู่ | ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 50 Ohms |
Mfr | โหมดการทำงาน พื้นฐาน |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ประเภท MHz คริสตัล | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
ความถี่ 25 MHz | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.031" (0.80mm) |
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±30ppm | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |