MSP4TA-18+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-MSP4TA-18+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSP4TA-18+
คำอธิบาย
ABSORPTIVE SP4T, MECH. SWITCH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic สวิตช์ rf ATE SP4T 50Ohm
หมวดหมู่
ไอโซเลชั่น
80dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
0.5dB
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความถี่ในการทดสอบ
18GHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ประเภท RF
ATE
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
24V
โทโพโลยี
ดูดซับได้
อุณหภูมิในการทำงาน
-15°C ~ 45°C
วงจร
SP4T
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ช่วงความถี่
0Hz ~ 18GHz