ZASW-2-50DRA+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZASW-2-50DRA+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZASW-2-50DRA+
คำอธิบาย
SOLID STATE SWITCH, DC 5000 MHZ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic สวิตช์ rf เซลลูล่าร์, ISM, PCN, WCDMA, WiMAX SPDT 50Ohm
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
3dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ความถี่ในการทดสอบ
5GHz
บรรจุภัณฑ์
ถาด
P1dB
23dBm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ประเภท RF
เซลลูล่าร์, ISM, PCN, WCDMA, WiMAX
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
-5V, 5V
โทโพโลยี
สะท้อนแสง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
วงจร
SPDT
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ช่วงความถี่
0Hz ~ 5GHz