DLP11TB800UL2L | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CMC 100MA 2LN 80 OHM SMD |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 80 Ohms @ 100 MHz 100mA dcr 1.88Ohm |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | DLP11TB800UL2L รุ่น |
หมวดหมู่ | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด) 1.88Ohm |
ผู้ผลิต Murata Electronics | อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC 5V |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | ขนาด / มิติ 0.049" L x 0.039" W (1.25mm x 1.00mm) |
ประเภทฟิลเตอร์ สายสัญญาณ | ความสูง (สูงสุด) 0.014" (0.35mm) |
จำนวนของสาย 2 | บรรจุภัณฑ์ / เคส 0504 (1210 เมตริก), 4 ตัวนำ |
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่ 80 Ohms @ 100 MHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด) 100mA |